Thông tin chi tiết sản phẩm
Place of Origin: Guangdong
Hàng hiệu: GX
Chứng nhận: CE
Model Number: GX-0131-6
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1
Giá bán: Có thể đàm phán
Packaging Details: wooden case
Delivery Time: 7 days
Payment Terms: 30% deposit,the balance paid before shipment
Supply Ability: 50 units per month
Capacity: |
6~8kg |
Warranty: |
1 Year |
Material: |
SUS304 Stainless Steel |
Temperature Range: |
-50℃ To +90℃ |
Voltage: |
220V/1PH/50~60HZ |
Product Name: |
Home Freeze Dryer |
Control System: |
PLC Control |
Display: |
LCD Display |
Capacity: |
6~8kg |
Warranty: |
1 Year |
Material: |
SUS304 Stainless Steel |
Temperature Range: |
-50℃ To +90℃ |
Voltage: |
220V/1PH/50~60HZ |
Product Name: |
Home Freeze Dryer |
Control System: |
PLC Control |
Display: |
LCD Display |
Các nhà nghiên cứu dựa vào máy đông khô phòng thí nghiệm này cho độ chính xác nhiệt độ ± 1 ° C và sự ổn định chân không.và các bữa ăn tức thời với các bước đơn giản trong khi bảo tồn độ tươi và giá trị dinh dưỡng.
| Kích thước | Trung bình |
| Hệ thống làm lạnh | Bít |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp sưởi | Sưởi ấm bằng điện |
| Chu kỳ đông khô | 24~30 giờ |
| Điện áp | 220V/1PH/50~60HZ |
| Kích thước | 1100*800*1350mm |
| Vật liệu | SUS304 thép không gỉ |
| Sức mạnh | 1600W |
| Công suất | 6~8kg |
Máy sấy đông lạnh gia đình GX-6 của GX là một thiết bị linh hoạt phù hợp cho cả môi trường dân cư và thương mại.Máy làm khô đông lạnh chân không này giữ gìn giá trị dinh dưỡng và hương vị trong khi tạo ra các sản phẩm độc đáo để sử dụng tại nhà hoặc ứng dụng thương mại trong nhà hàng, quán cà phê, và các doanh nghiệp thực phẩm nhỏ.
Gói hỗ trợ toàn diện của chúng tôi bao gồm: